Nhằm phát huy vai trò xung kích, tuổi trẻ các dân tộc huyện đã hăng hái đi đến những thôn làng còn khó khăn để góp sức trẻ giúp bà con nhân dân vệ sinh môi trường đường làng ngỏ xóm, khắc phục các tuyến đường trong thôn bị hư hỏng do mưa lớn kéo dài… Sau lễ ra quân, các đoàn viên thanh niên đã tiến hành phát quang hai bên đường, nạo vét kênh mương và khám chữa bệnh cho nhân dân.
calendar_today LỊCH CÔNG TÁC TUẦN
|
arrow_rightLịch công tác HĐND - UBND huyện |
folder_openTÀI LIỆU HỌP
|
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |